Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L | Chính hãng - NetworkPro.vn

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

( Đã bao gồm VAT )
Liên Hệ:
0909 06 59 69 (Để có giá tốt)
in stock

Mã sản phẩm : WS-C2960X-24TS-L

Thông số sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

  • Ports: 24 x 10/100/1000BASE-T
  • Other ports: 4 x SFP
  • Managed: Yes
  • Form factor: Rack-mount

BẢO HÀNH: 12 THÁNG

(*) GIAO HÀNG HỎA TỐC NỘI THÀNH 1H

Mô tả

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm nổi bật trong thế hệ Switch Cisco C2960X , Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L đang được đông đảo quý khách hàng trên cả nước ưa chuộng và tin dùng.

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L với kích thước 1U ,được thiết kế sử dụng để lắp rack, bắt rack trong các loại tủ rack, tủ server chuyên dụng. Cisco WS-C2960X-24TS-L có bộ nhớ RAM 512MB,bộ nhớ Flash 128MB , kết hợp với dải băng thông lên đến 80G, khả năng chuyển tiếp và chuyển mạch băng thông lần lượt là 108Gbps, 216Gbps khai thác tối đa hiệu quả của hệ thống.

Thiết Bị Mạng chuyển mạch Switch CISCO WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Tham khảo thêm sản phẩm Switch Enterprise Ciscotại đây

|| Bạn đang cần tư vấn giải pháp và thiết bị mạng phù hợp. Đừng ngại liên hệ ngay cho NetworkPro:

HOTLINE: 0908 314 585

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Hardware specifications
Flash Memory 128 MB
DRAM 512 MB
CPU APM86392 600 MHz dual core
Console ports USB (Type B), Ethernet (RJ-45)
Storage interface USB (Type A) for external flash storage
Network management interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Interface 24 10/100/1000 Ethernet ports
Uplink interfaces 4 x 1Gb SFP
Performance and scalability
Forwarding bandwidth 108 Gbps
Switching bandwidth 216 Gbps
Maximum active VLANs 1023
VLAN IDs available 4096
Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet 9198 bytes
Jumbo frame – Ethernet frame 9216 bytes
Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets 71.4 Mpps
Scalability
Unicast MAC 16,000
ARP Entries 8000
IPv4 unicast direct routes 2000
IPv4 unicast indirect routes 1000
IPv6 unicast direct routes 2000
IPv6 unicast indirect routes 1000
IPv4 multicast routes and IGMP groups 1000
IPv6 multicast groups 1000
IPv4 QoS ACEs 500
IPv6 QoS ACEs 500
IPv4 security ACEs 600
IPv6 Security ACEs 600
Voltage and power ratings
Predicted reliability (MTBF in hours**) 564,910
Power rating 0.039 kVA
DC input voltages 12V – 4A / 53V – N/A
Input voltage and current 100 to 240 VAC/1A to 0.5A/50 to 60 Hz
Dimensions
Inches (H x D x W) 1.75 x 11.0 x 17.5
Centimeters (H x D x W) 4.5 x 27.9 x 44.5
Pounds 8.9
Kilograms 4.0
Environmental ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) 23º to 113ºF / -5º to 45ºC
Operating altitude (Feet/Meters) Up to 10,000/Up to 3000
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Safety and compliance (Safety) UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0909 06 59 69

x