SWITCH JUNIPER EX2300-48P - Chính Hãng - NetworkPro.vn

Thiết bị SWITCH JUNIPER EX2300-48P

Thiết bị SWITCH JUNIPER EX2300-48P

( Đã bao gồm VAT )
Liên Hệ:
0909 06 59 69 (Để có giá tốt)
in stock

Mã sản phẩm : EX2300-48P

Thông số sản phẩm SWITCH JUNIPER EX2300-48P

  • Weight : 11.07 lb (5.02 kg)
  • Rack mountable: 1 Rack Unit
  • Backplane: 80 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device
  • DRAM: 2 GB
  • Flash: 2 GB
  • CPU: 1.25GHz ARM CPU

BẢO HÀNH: 12 THÁNG

(*) GIAO HÀNG HỎA TỐC NỘI THÀNH 1H

Mô tả

SWITCH JUNIPER EX2300-48P 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports.

Thiết bị chuyển mạch SWITCH JUNIPER EX2300-48P cung cấp một giải pháp độc lập, cấp độ đầu vào, tiết kiệm cho việc triển khai người truy cập trong các văn phòng chi nhánh và từ xa, cũng như các mạng của trường doanh nghiệp. Để đơn giản hóa các hoạt động mạng, EX2300-48P sẵn sàng hoạt động như một thiết bị vệ tinh để hỗ trợ triển khai Juniper Networks Junos Fusion Enterprise, có thể kết hợp nhiều tủ nối dây vào một nền tảng quản lý logic.

Switch Juniper EX2300-48P-VC 48 Port PoE+, 4 SFP+

Đối với các mạng nhỏ hơn, tối đa bốn bộ chuyển mạch EX2300-48P có thể được kết nối với nhau trong cấu hình Khung gầm ảo, cho phép chúng được quản lý dưới dạng một công tắc.

SWITCH JUNIPER EX2300-48P cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, hiệu suất cao để hỗ trợ các triển khai truy cập mạng hội tụ ngày hôm nay.

Mỗi công tắc EX2300-48P bao gồm Công cụ chuyển tiếp gói dựa trên ASIC (PFE) với CPU tích hợp để luôn chuyển tiếp tốc độ dây. Ngay cả khi tất cả các tính năng của mặt phẳng điều khiển được bật.

Dựa trên công nghệ Juniper Networks đã được chứng minh hiện trường, PFE mang lại mức độ hiệu suất và độ tin cậy tương đương với các thiết bị chuyển mạch EX2300-48P mà các bộ định tuyến Juniper Router mang đến cho các mạng của nhà cung cấp dịch vụ lớn nhất thế giới.

Các kiểu máy SWITCH JUNIPER EX2300-48P cũng hỗ trợ các chuẩn Ethernet 3 cấp 3 (PoE) và 802.3at PoE + để hỗ trợ các thiết bị được kết nối mạng như điện thoại, máy quay video, điểm truy cập WLAN 802.11ac và videophones trong các mạng hội tụ. Các công tắc EX2300-48P hỗ trợ PoE bao gồm ngân sách hệ thống tối đa 740 watt để cung cấp tối đa 30 watt cho các cổng được chọn.

Juniper EX2300-48P | Switch Juniper EX2300 48 ports

|| Bạn đang cần tư vấn giải pháp và thiết bị mạng phù hợp. Đừng ngại liên hệ ngay cho NetworkPro:

HOTLINE: 0908 314 585

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Physical Specifications
Dimensions (W x H x D) Width:
– 17.4 in (44.19 cm) for desktop installations
– 17.5 in (44.6 cm) with rack-mount brackets
Height: 1.75 in (4.45 cm) for 1U installations
Depth: 12.2 in (30.98 cm)
Weight 11.07 lb (5.02 kg)
Rack mountable 1 Rack Unit
Backplane 80 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device
Hardware Specifications
Switching Engine Model Store and forward
DRAM 2 GB
Flash 2 GB
CPU 1.25GHz ARM CPU
GbE port density per system 52 (48 host ports + four-port SFP/SFP+ uplinks)
Supported Optics
  • 10/100/1000BASE-T connector type RJ-45
  • GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (singlemode), or LH (single-mode)
Physical Layer
  • Physical port redundancy: Redundant trunk group (RTG)
  • Cable diagnostics for detecting cable breaks and shorts
  • Auto MDI/MDIX (medium-dependent interface/mediumdependent interface crossover) support
  • Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports
  • Digital optical monitoring for optical ports
Packet-Switching Capacities (Maximum with 64-Byte Packets) 176 Gbps
Power Options
Power Supplies 100 W AC Max. System Power Consumption (Input Power without PoE)
740 W Total PoE Power Budget
Environment
Operating Temperature 32° to 113° F (0º to 45º C)
Storage Temperature -40º to 158º F (-40º to 70º C)
Relative Humidity (Operating) 10% to 85% (noncondensing)
Relative Humidity (Non-Operating) 0% to 95% (noncondensing)
Altitude (Operating) Up to 13,000 ft (3962 m) at 40° C according to GR-63
Altitude (Non-Operating) Up to 15,000 ft (4572 m)
Cooling Airflow: 25 cfm
Noise Specifications
Noise Specifications Noise measurements based on operational tests taken from bystander position (front) and performed at 25° C in compliance with ISO 7779.
The PoE load was 740 W (48 ports powered at 15.4W each) on the EX2300-48P.
Acoustic Noise in DBA 48.5
Safety and Compliance
Safety Certifications
  • UL-UL60950-1 (Second Edition)
  • C-UL to CAN/CSA 22.2 No.60950-1 (Second Edition)
  • TUV/GS to EN 60950-1 (Second Edition)
  • CB-IEC60950-1 (Second Edition with all country deviations)
  • EN 60825-1 (Second Edition)
Electromagnetic Compatibility Certifications
  • FCC 47CFR Part 15 Class A
  • EN 55022 Class A
  • ICES-003 Class A
  • VCCI Class A
  • AS/NZS CISPR 22 Class A
  • CISPR 22 Class A
  • EN 55024
  • EN 300386
  • CE
Telecom Quality Management TL9000
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 6
Telco CLEI code
Warranty Enhanced limited lifetime switch hardware warranty

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị SWITCH JUNIPER EX2300-48P”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0909 06 59 69

x