Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL | Chính hãng - NetworkPro.vn

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

in stock

Mã sản phẩm : WS-C2960X-48TS-LL

Thông số sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

  • Ports: 48 x 10/100/1000BASE-T
  • Other ports: 2 x GBIC
  • Managed: Yes
  • Form factor: Rack-mount

BẢO HÀNH: 12 THÁNG

(*) GIAO HÀNG HỎA TỐC NỘI THÀNH 1H

Mô tả

Switch CISCO WS-C2960X-48TS-LL Cisco Catalyst 2960X-48TS-LL Ethernet Switch with Two SFP Includes: 48 x 10/100/1000 Ethernet port, 2 x SFP, LAN Lite Image.

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Switch CISCO Catalyst 2960 WS-C2960X-48TS-LL

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TS-LL là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TS-LL cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-48TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Switch CISCO WS-C2960X-48TS-LL

Tham khảo thêm sản phẩm Switch Enterprise Ciscotại đây

|| Bạn đang cần tư vấn giải pháp và thiết bị mạng phù hợp. Đừng ngại liên hệ ngay cho NetworkPro:

HOTLINE: 0908 314 585

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Hardware specifications
Flash Memory 64 MB
DRAM 256 MB
CPU APM86392 600 MHz dual core
Console ports USB (Type B), Ethernet (RJ-45)
Storage interface USB (Type A) for external flash storage
Network management interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Interface 48 10/100/1000 Ethernet ports
Uplink interfaces 2 SFP
Performance and scalability
Forwarding bandwidth 50 Gbps
Switching bandwidth 100 Gbps
Maximum active VLANs 64
VLAN IDs available 4096
Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet 9198 bytes
Jumbo frame – Ethernet frame 9216 bytes
Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets 104.2 Mpps
Scalability
Unicast MAC 16,000
ARP Entries 8000
IPv4 unicast direct routes 320
IPv4 unicast indirect routes 32
IPv6 unicast direct routes 256
IPv6 unicast indirect routes 0
IPv4 multicast routes and IGMP groups 1000
IPv6 multicast groups 1000
IPv4 QoS ACEs 384
IPv6 QoS ACEs 256
IPv4 security ACEs 256
IPv6 Security ACEs 256
Voltage and power ratings
Predicted reliability (MTBF in hours**) 476,560
Input voltage and current 100 to 240 VAC/1A to 0.5A/50 to 60 Hz
Power rating 0.46KVA
DC input voltages 12V – 3A / 53V – 8A
Dimensions
Inches (H x D x W) 1.75 x 11.0 x 17.5
Centimeters (H x D x W) 4.5 x 27.9 x 44.5
Pounds 8.9
Kilograms 4.0
Environmental ranges
Fahrenheit 23º to 113ºF
Centigrade -5º to 45ºC
Safety and compliance (Safety) UL 60950-1 Second Edition

CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

EN 60950-1 Second Edition

IEC 60950-1 Second Editio

AS/NZS 60950-1

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0909 06 59 69

x