SWITCH JUNIPER EX2300-24P-VC - Chính Hãng - NetworkPro.vn

Thiết bị JUNIPER EX2300-24P-VC

Thiết bị JUNIPER EX2300-24P-VC

in stock

Mã sản phẩm : EX2300-24P-VC

Thông số sản phẩm SWITCH JUNIPER EX2300-24P-VC

Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: EX2300-24P-VC

Cổng kết nối: 24-port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP

Kích thước (W x H x D) Chiều rộng:

– 17,4 in (44,19 cm) khi cài đặt máy tính để bàn

– 17,5 in (44,6 cm) với giá đỡ gắn trên giá

Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) khi cài đặt 1U

Độ sâu: 12,2 in (30,98 cm)

Trọng lượng 9,89 lb (4,49 kg)

DRAM 2 GB

Flash 2 GB

CPU ARM CPU 1.25GHz

Tổng ngân sách năng lượng PoE 370 W

Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 28 (24 cổng máy chủ + SFP / SFP + bốn cổng liên kết)

Đầu nối 10/100 /1000BASE-T loại RJ-45, loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)

Dự phòng cổng vật lý: Nhóm thân dự phòng (RTG)

Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)

Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

Mô tả

Switch Juniper EX2300-24P-VC dòng Switch EX2300 cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, hiệu suất cao để hỗ trợ các triển khai truy cập mạng hội tụ.

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX2300-24P-VC chuyển tiếp gói dựa trên ASIC (PFE) với CPU tích hợp để luôn chuyển tiếp tốc độ dây, thậm chí với tất cả tính năng máy bay điều khiển được kích hoạt.

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2300-24P-VC cũng hỗ trợ Ethernet qua cấp 3 của Ethernet.3.3 (PoE) và các tiêu chuẩn PoE + của 802.3at để hỗ trợ các thiết bị nối mạng như điện thoại,máy quay video, điểm truy cập mạng WLAN 802.11 802.11ac và máy quay video được hội tụ mạng.

Switch Juniper EX2300-24P-VC được thiết kế với 24 cổng tốc độ 10/100/1000Base-T và hỗ trợ PoE bao gồm ngân sách hệ thống tối đa là 370W phân đều trên các cổng.

|| Bạn đang cần tư vấn giải pháp và thiết bị mạng phù hợp. Đừng ngại liên hệ ngay cho NetworkPro:

HOTLINE: 0908 314 585

Switch Juniper EX2300-24T - Phân Phối Juniper Chính Hãng

Model: EX2300-24P-VC
Physical Specifications
Dimensions (W x H x D) Width:
– 17.4 in (44.19 cm) for desktop installations
– 17.5 in (44.6 cm) with rack-mount brackets
Height: 1.75 in (4.45 cm) for 1U installations
Depth: 12.2 in (30.98 cm)
Weight 9.89 lb (4.49 kg)
Rack mountable 1 Rack Unit
Backplane 80 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device
Hardware Specifications
Switching Engine Model Store and forward
DRAM 2 GB
Flash 2 GB
CPU 1.25GHz ARM CPU
GbE port density per system 28 (24 host ports + four-port SFP/SFP+ uplinks)
Supported Optics
  • 10/100/1000BASE-T connector type RJ-45
  • GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (singlemode), or LH (single-mode)
Physical Layer
  • Physical port redundancy: Redundant trunk group (RTG)
  • Cable diagnostics for detecting cable breaks and shorts
  • Auto MDI/MDIX (medium-dependent interface/mediumdependent interface crossover) support
  • Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports
  • Digital optical monitoring for optical ports
Packet-Switching Capacities (Maximum with 64-Byte Packets) 128 Gbps
Power Options
Power Supplies 80 W AC Max. System Power Consumption (Input Power without PoE)
370 W Total PoE Power Budget
Environment
Operating Temperature 32° to 113° F (0º to 45º C)
Storage Temperature -40º to 158º F (-40º to 70º C)
Relative Humidity (Operating) 10% to 85% (noncondensing)
Relative Humidity (Non-Operating) 0% to 95% (noncondensing)
Altitude (Operating) Up to 13,000 ft (3962 m) at 40° C according to GR-63
Altitude (Non-Operating) Up to 15,000 ft (4572 m)
Cooling Airflow: 23 cfm
Noise Specifications
Noise Specifications Noise measurements based on operational tests taken from bystander position (front) and performed at 25° C in compliance with ISO 7779.
The PoE load was 370 W (24 ports powered at 15.4W each) on the EX2300-24P
Acoustic Noise in DBA 39.3
Safety and Compliance
Safety Certifications
  • UL-UL60950-1 (Second Edition)
  • C-UL to CAN/CSA 22.2 No.60950-1 (Second Edition)
  • TUV/GS to EN 60950-1 (Second Edition)
  • CB-IEC60950-1 (Second Edition with all country deviations)
  • EN 60825-1 (Second Edition)
Electromagnetic Compatibility Certifications
  • FCC 47CFR Part 15 Class A
  • EN 55022 Class A
  • ICES-003 Class A
  • VCCI Class A
  • AS/NZS CISPR 22 Class A
  • CISPR 22 Class A
  • EN 55024
  • EN 300386
  • CE
Telecom Quality Management TL9000
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 6
Telco CLEI code
Warranty Enhanced limited lifetime switch hardware warranty

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị JUNIPER EX2300-24P-VC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0909 06 59 69

x