SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA | Chính Hãng - NetworkPro.vn

Thiết bị SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA

Thiết bị SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA

( Đã bao gồm VAT )
Liên Hệ:
0909 06 59 69 (Để có giá tốt)
in stock

Mã sản phẩm : EX2200-24T-4G-TAA

Thông số sản phẩm SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA

– Kích thước (W x H x D): Chiều rộng: 17,4 in (44,1 cm) x Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) x Độ sâu: 10 in (25,43 cm)

– Trọng lượng 8 lb (3,6 kg)

– Tùy chọn nguồn 76 W AC

– DRAM 512 MB

– Flash 1 GB

– CPU ARM 800 MHz CPU

– Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 52 (48 cổng máy chủ + đường lên GbE bốn cổng)


BẢO HÀNH: 12 THÁNG

(*) GIAO HÀNG HỎA TỐC NỘI THÀNH 1H

Mô tả

SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA chính hãng giải pháp tiết kiệm kinh tế hoàn hảo cho các hệ thống mạng doanh nghiệp.

SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA được thiết kế với 24 Port tốc độ 10/100/1000Base-T, 4 Port SFP Uplink mức tiêu thụ điện năng thấp và quạt âm thanh thấp, làm cho nó trở thành một giải pháp thân thiện với môi trường, lý tưởng cho việc triển khai văn phòng mở.

Juniper EX2200-24T-4G-TAA 24-port 10/100/1000BASE-T

Thiết bị chuyển mạch Juniper Switch EX2200 này cũng bao gồm 4 cổng đường lên Gigabit Ethernet (GbE) cố định phía trước để hỗ trợ các kết nối đường trục tốc độ cao.

SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA cũng hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép quản lý tới 4 thiết bị chuyển mạch kết nối như là một thiết bị, cung cấp các giải pháp về khả mở và khả năng mở rộng khi cần mở rộng hệ thống mạng.

EX2200-24T-4G-TAA - phân phối switch juniper, router juniper

|| Bạn đang cần tư vấn giải pháp và thiết bị mạng phù hợp. Đừng ngại liên hệ ngay cho NetworkPro:

HOTLINE: 0908 314 585

 

 

Switch Juniper EX2200-24T-4G-TAA
Switch Juniper EX2200-24T-4G-TAA

 

Switch Juniper EX2200-24T-4G-TAA
Switch Juniper EX2200-24T-4G-TAA

 

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA

– Chi tiết khe cắm cổng / mở rộng:

Mạng Ethernet 24 x Gigabit

Khe cắm mở rộng 4 x Gigabit Ethernet

Số lượng tổng số khe cắm mở rộng: 4

Loại khe cắm mở rộng: SFP

Số lượng SFP Slots: 4

– Hệ điều hành Junos

– Điện áp đầu vào: 110 V AC, AC 220 V

Nguồn điện: Cấp điện

– Mở rộng I / O

– Công nghệ bộ nhớ: DRAM

– Bộ nhớ flash: 1 GB

– Bộ nhớ tiêu chuẩn: 512 MB

– Giấy chứng nhận / Cơ quan tuân thủ xanh: RoHS-6

– Công nghệ Ethernet: Gigabit Ethernet

– Công nghệ mạng: 10/100 /1000Base-T

Module quang Juniper sử dụng với SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA

– EX-SFP-1FE-FX: SFP 100BASE-FX; LC connector; 1310 nm; 2 km reach on multimode fiber

– EX-SFP-FE20KT13R15: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1310 nm/RX 1550 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

– EX-SFP-FE20KT15R13: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1550 nm/RX 1310 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

– EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100 m reach on UTP

– EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber

– EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

– EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị SWITCH JUNIPER EX2200-24T-4G-TAA”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0909 06 59 69

x