Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L | Chính hãng - NetworkPro.vn

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

in stock

Mã sản phẩm : WS-C2960X-24PS-L

Thông số sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

  • Ports: 24 x 10/100/1000BASE-T
  • Other ports: 4 x SFP
  • PoE: Yes
  • Managed: Yes
  • Form factor: Rack-mount

BẢO HÀNH: 12 THÁNG

(*) GIAO HÀNG HỎA TỐC NỘI THÀNH 1H

Mô tả

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học.

Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L 24

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) cung cấp các tính năng layer 2 và 1 số tính năng layer 3 cơ bản, với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960X Series.

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE+ với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

24-Port GigE Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L

Tham khảo thêm sản phẩm Switch Enterprise Ciscotại đây

|| Bạn đang cần tư vấn giải pháp và thiết bị mạng phù hợp. Đừng ngại liên hệ ngay cho NetworkPro:

HOTLINE: 0908 314 585

 

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Hardware specifications
Flash Memory 128 MB
DRAM 512 MB
CPU APM86392 600 MHz dual core
Console ports USB (Type B), Ethernet (RJ-45)
Storage interface USB (Type A) for external flash storage
Network management interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Interface 24 10/100/1000 PoE+ Ethernet ports
Uplink interfaces 4 x 1Gb SFP
Performance and scalability
Forwarding bandwidth 108 Gbps
Switching bandwidth 216 Gbps
Maximum active VLANs 1023
VLAN IDs available 4096
Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet 9198 bytes
Jumbo frame – Ethernet frame 9216 bytes
Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets 71.4 Mpps
Resource
Unicast MAC 16,000
ARP Entries 8000
IPv4 unicast direct routes 2000
IPv4 unicast indirect routes 1000
IPv6 unicast direct routes 2000
IPv6 unicast indirect routes 1000
IPv4 multicast routes and IGMP groups 1000
IPv6 multicast groups 1000
IPv4 QoS ACEs 500
IPv6 QoS ACEs 500
IPv4 security ACEs 600
IPv6 Security ACEs 600
Voltage and power ratings
Predicted reliability (MTBF in hours**) 324,280
Power rating 0.49 kVA
DC input voltages 12V – 3A / 53V – 8A
Input voltage and current 100 to 240 VAC/5A to 2A/50 to 60 Hz
Available PoE power 370W
Maximum number of PoE+ 12 ports up to 30W

24 ports up to 15.4W

Dimensions
Inches (H x D x W) 1.75 x 14.5 x 17.5
Centimeters (H x D x W) 4.5 x 36.8 x 44.5
Pounds 12.8
Kilograms 5.8
Environmental ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) 23º to 113ºF / -5º to 45ºC
Operating altitude (Feet/Meters) Up to 10,000/Up to 3000
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Safety and compliance (Safety) UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0909 06 59 69

x