Switch Juniper EX4200-24PX | Chính hãng tại NetworkPro.vn

Thiết bị Switch Juniper EX4200-24PX

Thiết bị Switch Juniper EX4200-24PX

in stock

Mã sản phẩm : EX4200-24PX

Thông số sản phẩm Switch Juniper EX4200-24PX

– Cổng tiêu chuẩn: 24 x 10/100 / 1000BASE-T + Đường lên 10G / 1GbE tùy chọn

– Mở rộng: Mô-đun đường lên 2 cổng 10GbE SFP + tùy chọn hoặc Mô-đun đường lên 4 cổng GbE SFP

– Bộ nhớ (RAM): 1GB với ECC

– Bộ nhớ flash: 1GB

– CPU: CPU PowerPC 1GHz

– Cấp nguồn qua Ethernet (PoE): Có – 24 cổng POE +

– Lớp được hỗ trợ: 2 và 3


BẢO HÀNH: 12 THÁNG

(*) GIAO HÀNG HỎA TỐC NỘI THÀNH 1H

Mô tả

Switch Juniper EX4200-24PX 24-port 10/100/1000BaseT PoE-plus 930W AC PS

Bộ chuyển mạch mạng Switch Juniper EX4200-24PX với các tính năng nổi bật, được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch Juniper EX4200 Series hãng Juniper. Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-24PX cung cấp 24-port 10/100/1000BASE-T PoE để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode, Switch EX4200-24PX sử dụng điện AC 930W.

Switch EX4200-24PX được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch Juniper EX4200-24PX tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Switch Juniper EX4200-24PX

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX4200-24PX cũng sử dụng Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy chúng cũng cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

EX4200-24PX đang là giải pháp sự lựa chọn hàng đầu được các doanh nghiệp tin tưởng chọn dùng.

|| Bạn đang cần tư vấn giải pháp và thiết bị mạng phù hợp. Đừng ngại liên hệ ngay cho NetworkPro:

HOTLINE: 0908 314 585

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX4200-24PX

Cổng tiêu chuẩn: 24 x 10/100 / 1000BASE-T + Đường lên 10G / 1GbE tùy chọn

Mở rộng: Mô-đun đường lên 2 cổng 10GbE SFP + tùy chọn hoặc Mô-đun đường lên 4 cổng GbE SFP

Bộ nhớ (RAM): 1GB với ECC

Bộ nhớ flash: 1GB

CPU: CPU PowerPC 1GHz

Cấp nguồn qua Ethernet (PoE): Có – 24 cổng POE +

Lớp được hỗ trợ: 2 và 3

Mô hình động cơ chuyển đổi: Lưu trữ và chuyển tiếp

Nguồn cung cấp: Nguồn điện dự phòng, có thể thay thế nóng

Bao gồm cáp khung gầm ảo 50 cm

Nguồn điện sử dụng cho Switch Juniper EX4200-24PX

EX-PWR-320-AC: 320 W AC Power Supply Unit (PSU)

EX-PWR-600-AC: 600 W AC Power Supply Unit (PSU)

EX-PWR3-930-AC: 930 W PoE+ AC Power Supply Unit (PSU)

EX-PWR-190-DC: 190 W DC Power Supply Unit (PSU)

Module SFP tương thích với Switch EX4200-24PX

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 7m

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị Switch Juniper EX4200-24PX”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0909 06 59 69

x