Thiết Bị Switch Cisco WS-C2960+24PC-L | Chính Hãng - NetworkPro.vn

Thiết Bị Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Thiết Bị Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

( Đã bao gồm VAT )
Liên Hệ:
0909 06 59 69 (Để có giá tốt)
in stock

Mã sản phẩm : WS-C2960+24PC-L

Thông số sản phẩm Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

  • Ports: 24 x 10/100BASE-TX
  • Other ports: 2 x GBIC
  • PoE: Yes
  • Managed: Yes
  • Form factor: Rack-mount

BẢO HÀNH: 12 THÁNG

(*) GIAO HÀNG HỎA TỐC NỘI THÀNH 1 H

Mô tả

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24PC-L loại Switch Cisco Catalyst dòng 2960 Series hỗ trợ các tính năng truy cập bằng giọng nói mang đến trải nghiệm mới lạ với người dùng.

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+24PC-L

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng.

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst 2960

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst Smart Operations.

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+24PC-L​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+24PC-L sử dụng điện AC 2.

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco WS-C2960-24PC-L giá rẻ

Tham khảo thêm sản phẩm Switch Enterprise Ciscotại đây

|| Bạn đang cần tư vấn giải pháp và thiết bị mạng phù hợp. Đừng ngại liên hệ ngay cho NetworkPro:

HOTLINE: 0908 314 585.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Hardware Specifications
Interface 24 ports 10/100 PoE
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports 24 ports up to 15.4W
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 255
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) – L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame – Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 6.5
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 13.07 inch / 4.4 x 45.0 x 33.2 cm
Weight 12 Pounds / 5.4 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 382 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 4.0 – 2.0 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.43
DC Input Voltages (RPS Input) 2A at 12V / 7A at -52V
Available PoE Power 370W
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC – Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết Bị Switch Cisco WS-C2960+24PC-L”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0909 06 59 69

x