Camera HDTVI 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE12DF3T-FS
980,000₫
– Camera công nghệ ColorVu chuyên dụng cho hình ảnh, màu sắc 24/7.
– Cảm biến hình ảnh: CMOS.
– Độ phân giải: 2.0 Megapixel (1920×1080).
– Độ nhạy sáng: 0.0005 lux @ (F1.0, AGC ON).
– Hình ảnh màu sắc 24/7 với khẩu độ F1.0.
– Ống kính tùy chọn: 2.8/3.6/6mm (fixed).
– Hỗ trợ Built-in mic.
– Khoảng cách đèn hỗ trợ ánh sáng trắng lên đến 40 mét để chụp ảnh ban đêm rực rỡ.
– Tích hợp mic, hỗ trợ truyền âm thanh qua cáp đồng trục.
– Chức năng giảm nhiễu 3D-DNR mang mang lại hình ảnh rõ ràng và sắc nét.
– Hình ảnh rõ nét với ánh sáng ngược mạnh nhờ công nghệ WDR thực 130dB.
– Hỗ trợ Menu OSD (cài đặt thông số Camera) điều khiển từ xa.
– Chuyển qua lại 4 chế độ TVI/AHD/CVI/CVBS.
– Tiêu chuẩn chống nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
– Nguồn điện: 12VDC.
– Bảo hành 24 tháng.
Chính sách bán hàng hấp dẫn
📌 Giao hàng miễn phí nội thành TP.HCM.
📌 Miễn phí hướng dẫn, cài đặt thiết bị từ xa.
📌 1 Đổi 1 trong 30 ngày nếu lỗi nhà sản xuất.
📌 Đổi trả bảo hành tận nơi miễn phí TP.HCM.
Cam kết bán hàng nổi bật
✓ Cam kết Chính Hãng™ 100%
✓ Cam kết giao hàng Siêu Tốc
✓ Cam kết Hư Gì Đổi Nấy
Chính sách miễn phí nổi bật
✓ Giao hàng nhanh 3-4h miễn phí
✓ Đổi trả bảo hành tận nơi miễn phí
✓ Cấu hình từ xa miễn phí
✓ 1 ĐỔI 1 trong 01 tháng miễn phí
Mô tả
Đặc điểm nổi bật của Camera HIKVISION DS-2CE12DF3T-FS: Camera HDTVI 2.0 Megapixel
1. Công nghệ ColorVu cho hình ảnh màu sắc 24/7
2. Cảm biến hình ảnh CMOS và độ phân giải 2.0 Megapixel
3. Độ nhạy sáng và khẩu độ
4. Ống kính tùy chọn
5. Hỗ trợ Built-in mic và truyền âm thanh qua cáp đồng trục
6. Đèn hỗ trợ ánh sáng trắng và khoảng cách chụp ban đêm
7. Chức năng giảm nhiễu 3D-DNR và công nghệ WDR thực 130dB
8. Menu OSD và chế độ chuyển đổi
9. Tiêu chuẩn chống nước và bụi
10. Nguồn điện
Camera này sử dụng nguồn điện 12VDC để hoạt động.
Hình ảnh sản phẩm
Đặc tính kỹ thuật
| Model | DS-2CE12DF3T-FS |
| Image Sensor | 2 MP CMOS |
| Signal System | PAL/NTSC |
| Resolution | 1920 (H) × 1080 (V) |
| Min. Illumination | 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light |
| Shutter Time | PAL: 1/25 s to 1/50,000 s; NTSC: 1/30 s to 1/50,000 s |
| Slow Shutter | Max. 16 times |
| Lens | 2.8 mm, 3.6 mm, 6 mm fixed focal lens |
| Field of View | 2.8 mm, horizontal FOV: 98°, vertical FOV: 52°, diagonal FOV: 116° 3.6 mm, horizontal FOV: 77°, vertical FOV: 42°, diagonal FOV: 91° 6 mm, horizontal FOV: 51°, vertical FOV: 28°, diagonal FOV: 59° |
| Lens Mount | M12 |
| Light Alarm | Solid Light Alarm (White Light) |
| Day & Night | Color |
| WDR (Wide Dynamic Range) | ≥130 dB |
| Angle Adjustment | Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 180°, Rotation: 0° to 360° |
| Menu | |
| White Light | Auto/Off |
| Image Mode | STD/HIGH-SAT/HIGHLIGHT |
| AGC | Yes |
| Day/Night Mode | Color |
| White Balance | Auto/Manual |
| AE (Auto Exposure) Mode | WDR, BLC, HLC, Global, HLS |
| Privacy Mask | 4 programmable privacy masks |
| Motion Detection | 4 programmable motion areas |
| Noise Reduction | 3D DNR/2D DNR |
| Language | English |
| Interface | |
| Video Output | Switchable TVI/AHD/CVI/CVBS |
| Audio in | Built-in mic |
| General | |
| Operating Conditions | -40°C to 60°C (-40°F to 140°F), Humidity: 90% or less (non-condensing) |
| Power Supply | 12 VDC ± 25% |
| Consumption | Max. 4.4 W |
| Protection Level | IP67 |
| Material | Metal |
| White Light Range | Up to 40 m |
| Communication | HIKVISION-C |
| Dimension | 194.2 mm × 78 mm × 74.5 mm |
| Weight | Approx. 515 g |
Thông tin bổ sung
| CẢM BIẾN HÌNH ẢNH | Cảm biến CMOS |
|---|---|
| CHẤT LIỆU VỎ NGOÀI | Vỏ Kim Loại |
| CHUẨN CHỐNG NGƯỢC SÁNG | WDR |
| ĐỘ PHÂN GIẢI CAMERA | 2.0 Megapixel (1080p) |
| NGUỒN CAMERA | Nguồn điện 12V DC |