Camera 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE12DF3T-PIRXOS
1,460,000₫
– Camera ColorVu 2MP 1920 (H) × 1080 (V)
– Tích hợp còi đèn báo động & đàm thoại 2 chiều.
– Độ nhạy sáng: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light.
– Ống kính: 3.6 mm.
– Camera quan sát được hình ảnh màu 24/7 với đèn ban đêm lên đến 40m.
– Chống ngược sáng thực 130dB true WDR.
– Cảm biến thân nhiệt người (PIR).
– Hỗ trợ còi & đèn cảnh báo xâm nhập.
– Tích hợp mic & loa, đàm thoại 2 chiều.
– Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
– Nguồn điện 12VDC.
– Bảo hành 24 tháng.
Chính sách bán hàng hấp dẫn
📌 Giao hàng miễn phí nội thành TP.HCM.
📌 Miễn phí hướng dẫn, cài đặt thiết bị từ xa.
📌 1 Đổi 1 trong 30 ngày nếu lỗi nhà sản xuất.
📌 Đổi trả bảo hành tận nơi miễn phí TP.HCM.
Cam kết bán hàng nổi bật
✓ Cam kết Chính Hãng™ 100%
✓ Cam kết giao hàng Siêu Tốc
✓ Cam kết Hư Gì Đổi Nấy
Chính sách miễn phí nổi bật
✓ Giao hàng nhanh 3-4h miễn phí
✓ Đổi trả bảo hành tận nơi miễn phí
✓ Cấu hình từ xa miễn phí
✓ 1 ĐỔI 1 trong 01 tháng miễn phí
Mô tả
Ống kính 3.6 mm giúp camera có góc quan sát rộng và chi tiết hình ảnh tốt. Chức năng chống ngược sáng thực 130dB true WDR giúp cải thiện chất lượng hình ảnh trong các điều kiện ánh sáng khắc nghiệt.
Đặc điểm nổi bật của Camera HIKVISION DS-2CE12DF3T-PIRXOS: Camera 2.0 Megapixel
Camera 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE12DF3T-PIRXOS có các tính năng và thông số kỹ thuật sau:
1. Camera ColorVu 2MP tích hợp còi đèn báo động & đàm thoại 2 chiều
2. Độ nhạy sáng
3. Ống kính
DS-2CE12DF3T-PIRXOS đi kèm với ống kính có tiêu cự 3.6 mm, cho phép quan sát góc rộng và chi tiết.
4. Quan sát hình ảnh màu 24/7 với đèn ban đêm lên đến 40m
5. Chống ngược sáng thực 130dB true WDR
6. Cảm biến thân nhiệt người (PIR)
7. Hỗ trợ còi & đèn cảnh báo xâm nhập
8. Tích hợp mic & loa, đàm thoại 2 chiều
9. Tiêu chuẩn chống bụi và nước
10. Nguồn điện
Camera này sử dụng nguồn điện 12VDC để hoạt động.
Hình ảnh sản phẩm
Đặc tính kỹ thuật
| Model | DS-2CE12DF3T-PIRXOS |
| Camera | |
| Image Sensor | 2 MP CMOS |
| Signal System | PAL/NTSC |
| Frame Rate | TVI: 1080p @ 25 fps/30 fps |
| Resolution | 1920 (H) × 1080 (V) |
| Min. Illumination | 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light |
| Shutter Time | PAL: 1/25 s to 1/50,000 s;NTSC: 1/30 s to 1/50,000 s |
| Slow Shutter | Max. 16 times |
| Lens | 2.8 mm, 3.6 mm, 6 mm fixed focal lens |
| Field of View | 2.8 mm, horizontal FOV: 98°, vertical FOV: 52°, diagonal FOV: 116° 3.6 mm, horizontal FOV: 77°, vertical FOV: 42°, diagonal FOV: 91° 6 mm, horizontal FOV: 51°, vertical FOV: 28°, diagonal FOV: 59° |
| Lens Mount | M12 |
| Light Alarm | Flashing Light Alarm (Red & Blue) |
| Day & Night | Color |
| WDR | ≥130 dB |
| Angle Adjustment | Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 180°, Rotation: 0° to 360° |
| Menu | |
| White Light | Auto/Off |
| Image Mode | STD/HIGH-SAT/HIGHLIGHT |
| Day/Night Mode | Color |
| White Balance | Auto/Manual |
| AGC | Yes |
| AE (Auto Exposure) Mode | WDR, BLC, HLC, Global, HLS |
| Privacy Mask | 4 programmable privacy masks |
| Motion Detection | 4 programmable motion areas |
| Noise Reduction | 3D DNR/2D DNR |
| Language | English |
| Supplement Detection (PIR) | |
| PIR Range | 11m |
| PIR Angle | 110° |
| Interface | |
| Video Output | 1 HD analog output |
| Alarm | 1 line out |
| Audio In | Built-in mic |
| General | |
| Power Supply | 12 VDC ± 25% |
| Power Consumption | Max. 11.4 W |
| Operating Conditions | -40°C to 60°C (-40°F to140°F), Humidity: 90% or less (non-condensing) |
| Protection Level | IP67 |
| Material | Front cover: Metal, Main body: Plastic |
| White Light Range | 40m |
| Communication | HIKVISION-C |
| Dimension | 82.6 mm × 77.1 mm × 213.2 mm |
| Weight | Approx. 467 g |
Thông tin bổ sung
| CẢM BIẾN HÌNH ẢNH | Cảm biến CMOS |
|---|---|
| CHẤT LIỆU VỎ NGOÀI | Vỏ Kim Loại, Vỏ Nhựa |
| CHUẨN CHỐNG NGƯỢC SÁNG | WDR |
| ĐỘ PHÂN GIẢI CAMERA | 2.0 Megapixel (1080p) |
| NGUỒN CAMERA | Nguồn điện 12V DC |