Camera 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE12DF3T-PIRXOS
Giảm giá!
còn hàng
Mã sản phẩm : sku - DS-2CE12DF3T-PIRXOS
– Camera ColorVu 2MP 1920 (H) × 1080 (V)
– Tích hợp còi đèn báo động & đàm thoại 2 chiều.
– Độ nhạy sáng: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light.
– Ống kính: 3.6 mm.
– Camera quan sát được hình ảnh màu 24/7 với đèn ban đêm lên đến 40m.
– Chống ngược sáng thực 130dB true WDR.
– Cảm biến thân nhiệt người (PIR).
– Hỗ trợ còi & đèn cảnh báo xâm nhập.
– Tích hợp mic & loa, đàm thoại 2 chiều.
– Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
– Nguồn điện 12VDC.
Bảo hành 24 tháng.
Chính sách bán hàng hấp dẫn
📌 Giao hàng miễn phí nội thành TP.HCM.
📌 Miễn phí hướng dẫn, cài đặt thiết bị từ xa.
📌 1 Đổi 1 trong 30 ngày nếu lỗi nhà sản xuất.
📌 Đổi trả bảo hành tận nơi miễn phí TP.HCM.
Cam kết bán hàng nổi bật
Cam kết Chính Hãng™ 100%
Cam kết giao hàng Siêu Tốc
Cam kết Hư Gì Đổi Nấy
Chính sách miễn phí nổi bật
Giao hàng nhanh 3-4h miễn phí
Đổi trả bảo hành tận nơi miễn phí
Cấu hình từ xa miễn phí
1 ĐỔI 1 trong 01 tháng miễn phí
Mô tả
Ống kính 3.6 mm giúp camera có góc quan sát rộng và chi tiết hình ảnh tốt. Chức năng chống ngược sáng thực 130dB true WDR giúp cải thiện chất lượng hình ảnh trong các điều kiện ánh sáng khắc nghiệt.
Đặc điểm nổi bật của Camera HIKVISION DS-2CE12DF3T-PIRXOS: Camera 2.0 Megapixel
Camera 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE12DF3T-PIRXOS có các tính năng và thông số kỹ thuật sau:
1. Camera ColorVu 2MP tích hợp còi đèn báo động & đàm thoại 2 chiều
2. Độ nhạy sáng
3. Ống kính
DS-2CE12DF3T-PIRXOS đi kèm với ống kính có tiêu cự 3.6 mm, cho phép quan sát góc rộng và chi tiết.
4. Quan sát hình ảnh màu 24/7 với đèn ban đêm lên đến 40m
5. Chống ngược sáng thực 130dB true WDR
6. Cảm biến thân nhiệt người (PIR)
7. Hỗ trợ còi & đèn cảnh báo xâm nhập
8. Tích hợp mic & loa, đàm thoại 2 chiều
9. Tiêu chuẩn chống bụi và nước
10. Nguồn điện
Camera này sử dụng nguồn điện 12VDC để hoạt động.
Hình ảnh sản phẩm
Đặc tính kỹ thuật
Model DS-2CE12DF3T-PIRXOS
Camera
Image Sensor 2 MP CMOS
Signal System PAL/NTSC
Frame Rate TVI: 1080p @ 25 fps/30 fps
Resolution 1920 (H) × 1080 (V)
Min. Illumination 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light
Shutter Time PAL: 1/25 s to 1/50,000 s;NTSC: 1/30 s to 1/50,000 s
Slow Shutter Max. 16 times
Lens 2.8 mm, 3.6 mm, 6 mm fixed focal lens
Field of View 2.8 mm, horizontal FOV: 98°, vertical FOV: 52°, diagonal FOV: 116°
3.6 mm, horizontal FOV: 77°, vertical FOV: 42°, diagonal FOV: 91°
6 mm, horizontal FOV: 51°, vertical FOV: 28°, diagonal FOV: 59°
Lens Mount M12
Light Alarm Flashing Light Alarm (Red & Blue)
Day & Night Color
WDR ≥130 dB
Angle Adjustment Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 180°, Rotation: 0° to 360°
Menu
White Light Auto/Off
Image Mode STD/HIGH-SAT/HIGHLIGHT
Day/Night Mode Color
White Balance Auto/Manual
AGC Yes
AE (Auto Exposure) Mode WDR, BLC, HLC, Global, HLS
Privacy Mask 4 programmable privacy masks
Motion Detection 4 programmable motion areas
Noise Reduction 3D DNR/2D DNR
Language English
Supplement Detection (PIR)
PIR Range 11m
PIR Angle 110°
Interface
Video Output 1 HD analog output
Alarm 1 line out
Audio In Built-in mic
General
Power Supply 12 VDC ± 25%
Power Consumption Max. 11.4 W
Operating Conditions -40°C to 60°C (-40°F to140°F), Humidity: 90% or less (non-condensing)
Protection Level IP67
Material Front cover: Metal, Main body: Plastic
White Light Range 40m
Communication HIKVISION-C
Dimension 82.6 mm × 77.1 mm × 213.2 mm
Weight Approx. 467 g
Thông tin bổ sung
CẢM BIẾN HÌNH ẢNH
Cảm biến CMOS
CHẤT LIỆU VỎ NGOÀI
Vỏ Kim Loại, Vỏ Nhựa
CHUẨN CHỐNG NGƯỢC SÁNG
WDR
ĐỘ PHÂN GIẢI CAMERA
2.0 Megapixel (1080p)
NGUỒN CAMERA
Nguồn điện 12V DC