Thiết bị SWITCH JUNIPER EX2300-24MP

( Đã bao gồm VAT )
Liên Hệ:
0909 06 59 69 (Để có giá tốt)
in stock

Mã sản phẩm :EX2300-24MP

Thông số sản phẩm SWITCH JUNIPER EX2300-24MP

Cổng: 24 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot

– Kích thước (W x H x D)

– Chiều rộng:17,4 in (44,19 cm) khi cài đặt máy tính để bàn, 17,5 in (44,6 cm) với giá đỡ gắn trên giá

– Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) khi cài đặt 1U

– Độ sâu: 10 in (25,4 cm)

– Kết nối khung gầm ảo 80 Gbps để liên kết tối đa bốn công tắc dưới dạng một thiết bị logic

– Trọng lượng 8,82 lb (4 kg)

– Tối đa Tiêu thụ năng lượng hệ thống (Công suất đầu vào không có PoE) 80 W AC

– Tổng ngân sách năng lượng PoE 370 W

– DRAM 2 GB, Flash 8 GB, CPU ARM CPU 1.25GHz

– Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 28 (24 cổng máy chủ + SFP / SFP + bốn cổng liên kết)

– Loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)

– Chẩn đoán cáp để phát hiện đứt cáp và quần short

– Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)

– Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

– Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

– Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

– Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps (tốc độ dây)

– Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng: 16.000

– Khung Jumbo: 9216 byte

– Số lượng Vlan được hỗ trợ: 4093

– Phạm vi ID Vlan có thể có: 1-4094

– Vlan dựa trên cổng

– Vlan dựa trên MAC

– Vlan thoại

– Giao thức đường hầm lớp 2 (L2TP)

– IEEE 802.1ak: Giao thức đăng ký nhiều Vlan (MVRP)

– Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)

– RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)

– Số lượng MST được hỗ trợ: 64

– Số lượng phiên bản VSTP được hỗ trợ: 253

Các tính năng của Lớp 3: IPv4

– Số lượng mục ARP tối đa: 1.500

– Số lượng tuyến unicast tối đa trong phần cứng: 512 tiền tố; 4.096 tuyến chủ

– Số lượng tuyến đa tuyến IPv4 tối đa trong phần cứng: 2.048 nhóm; 2.048 tuyến phát đa hướng

– Giao thức định tuyến: RIP v1 / v2, OSPF v1 / v2

– Định tuyến tĩnh

– Chính sách định tuyến

– Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD) với bộ hẹn giờ chậm (> 3 giây)

– Phát sóng theo hướng IP

Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 – Số lượng mục nhập Khám phá Hàng xóm (ND) tối đa: 1.500

– Số lượng tuyến unicast IPv6 tối đa trong phần cứng: 512 tiền tố; 2.048 tuyến chủ

– Số lượng tuyến phát đa hướng IPv6 tối đa trong phần cứng: 1.024 nhóm; 1.024 tuyến phát đa hướng

– Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Hệ thống tên miền (DNS)

– Định tuyến tĩnh

– Giao thức định tuyến: RIPng, OSPF v3, Multica

Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos) – Nhập vào ACL (PACL) dựa trên cổng; 256 đi ra

– ACL dựa trên Vlan (VACL) – 256 xâm nhập; 256 đi ra

– Nhập vào ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến; 512 đi ra

– Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 2.000

– Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối

– Bộ đếm ACL cho các gói được phép

– Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)

– L2-L4 ACL

Bảo mật – Giới hạn MAC

– Địa chỉ MAC được cho phép cấu hình trên mỗi cổng

– MAC dính (học địa chỉ MAC liên tục)

– Kiểm tra ARP động (DAI)

– ARP proxy

– Hỗ trợ ARP tĩnh

– DHCP rình mò

– Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo tiêu hóa 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

– Bảo vệ IPv6 RA

– Kiểm tra Khám phá Hàng xóm IPv6

– Cổng thông tin Captive

– Xác thực MAC tĩnh

– MAC-RADIUS

– Bảo vệ mặt phẳng điều khiển DoS

– Xác thực dự phòng

– Chứng nhận kết nối mạng đáng tin cậy (TNC)


BẢO HÀNH: 36 THÁNG

(*) GIAO HÀNG HỎA TỐC NỘI THÀNH 1H